ITK10.CO.CC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ITK10.CO.CC

Công Nghệ Thông Tin k2010

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

YÊU LÀ CHẾT

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
girlxinhcm

girlxinhcm

YÊU LÀ CHẾT Empty
Bài gửiTiêu đề: YÊU LÀ CHẾT   YÊU LÀ CHẾT EmptySun Sep 04, 2011 9:54 pm

Sẽ rất buồn khi bạn gặp một ai đó mà bạn cho rằng vô cùng có ý nghĩa với bạn chỉ để cuối cùng bạn nhận ra rằng tình cảm đó sẽ chẳng bao giờ được đáp lại và bạn là người phải ra đi.

Nhưng khi một cánh cửa đóng lại,môt cánh cửa khác lại mở ra, điều bạn cần làm là thôi không chờ đợi nơi cánh cửa đóng, hãy tìm 1 cánh cửa khác đang mở ra cho mình.

Sẽ rất đau đớn khi bạn yêu một người nào đó mà không được đáp trả, Nhưng còn đau đớn hơn khi bạn yêu một ai đó mà không đủ dũng cảm để nói cho người đó biết bạn đã yêu như thế nào.

AI KHỔ VÌ YÊU THÌ HÃY YÊU NHIỀU HƠN NỮA, CHẾT VÌ YÊU LÀ SỐNG TRONG TÌNH YÊU

bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce
Lời ngỏ: NHỮNG AI ĐANG SỐNG TRONG TÌNH YÊU THÌ HÃY YÊU HẾT MÌNH,CÒN NHỮNG NGƯỜI CHƯA CÓ TÌNH YÊU THÌ HÃY ĐỢI VÌ TÌNH YÊU SẼ TÌM THẤY MÌNH THUI, SỐNG THÌ PHẢI YÊU HẾT MÌNH ĐỪNG TÌM KIẾM NHỮNG GÌ KHÔNG CÓ.
boss2712
Admin
boss2712

YÊU LÀ CHẾT Empty
Bài gửiTiêu đề: >>gui tang cac ban thanh vien...   YÊU LÀ CHẾT EmptySun Sep 04, 2011 10:18 pm

bạn thư rât hay!! bài này bạn dc 8đ
chúa sẽ mang tình yêu đên cho bạn
cô găng phát huy>>
seo phái đăng bài vào mục mình thê***
mình giơn>>> đăng nhiêù vào nha!!
vì môt mình trên thê giơí^[/color]

^^____^^^ cheers cheers cheers cheers cheers
thokon_baby

YÊU LÀ CHẾT Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: YÊU LÀ CHẾT   YÊU LÀ CHẾT EmptyMon Sep 05, 2011 11:29 am

caj chu de nghe kj wa....iu la chet z aj con dam iu nua.......hjhj. "hah puc va kho dau lun dj doi ben cah nhau.....a cho e hah puc nhug cug that dau......."
girlxinhcm

girlxinhcm

YÊU LÀ CHẾT Empty
Bài gửiTiêu đề: HIHI   YÊU LÀ CHẾT EmptyMon Sep 05, 2011 12:21 pm

BÀI NÀY MÌNH CHỈ LÀ SUY NGHĨ CỦA MÌNH THUI NẾU KHÔNG PHẢI XIN CÁC BẠN BỎ QUA NHE
bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce
Sponsored content

YÊU LÀ CHẾT Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: YÊU LÀ CHẾT   YÊU LÀ CHẾT Empty

YÊU LÀ CHẾT
Trang 1 trong tổng số 1 trang